TP. Hà Nội vừa tổ chức Lễ vinh danh 28 em học sinh và 3 tập thể đoạt giải cuộc thi viết thư quốc tế UPU lần thứ 46 - 2017 vào sáng nay (22/5). |
TP. Hà Nội vừa tổ chức Tổng kết cuộc thi viết thư quốc tế UPU lần thứ 46 của Việt Nam và kỷ niệm 30 năm Việt Nam tham gia cuộc thi viết thư quốc tế UPU (1987 – 2017) trên địa bàn thành phố vào sáng nay (22/5), tại trường THCS Thăng Long, Ba Đình, Hà Nội.
Danh sách các cá nhân và tập thể của TP. Hà Nội đoạt giải cuộc thi viết thư quốc tế UPU 46 – 2017:
01 Giải Nhì:
Lê Kiều Linh , lớp 9A9, trường THCS Thành Công, quận Ba Đình, TP. Hà Nội.
02 Giải Ba:
1. Nguyễn Bảo Ngọc, lớp 9A, trường THCS Phú Đô, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội.
2. Quản Thanh Thảo, lớp 9A6, trường THCS Ba Đình, quận Ba Đình, TP. Hà Nội.
15 Giải Khuyến khích:
1. Lê Vũ Thuỳ Dương, lớp 8A3, trường THCS Thăng Long, quận Ba Đình, TP. Hà Nội.
4. Đỗ Kiều Linh Chi, lớp 9A8, trường THCS Đống Đa, quận Đống Đa, TP. Hà Nội.
5. Nguyễn Ngọc Bảo Châu, lớp 5A1, trường TH Giáp Bát, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội.
6. Đào Trâm Anh, lớp 8A2, trường THCS Nguyễn Huy Tưởng, huyện Đông Anh, TP. Hà Nội.
7. Nguyễn Tiến Nam, lớp 9M, trường THCS Trưng Vương, quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội.
8. Bùi Đăng Bình Minh, lớp 5A6, trường TH Gia Thụy, quận Long Biên, Hà Nội.
9. Võ Hoàng Thuỳ Linh, lớp 9A2, trường THCS Ngô Sĩ Liên, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.
10. Bùi Nguyệt Hà, lớp 9H, trường THCS Lê Quý Đôn, quận Cầu Giấy, Hà Nội.
11. Nguyễn Ngọc Quang Minh, lớp 8A, trường THCS Lê Ngọc Hân, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.
12. Lê Hiền Chúc An, lớp 9K2, trường THCS Trưng Vương, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.
13. Nguyễn Minh Vũ, lớp 8A13, trường THCS Chu Văn An, quận Tây Hồ, Hà Nội.
14. Nguyễn Công Trí, lớp 5D, trường TH Nghĩa Đô, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội.
15. Nguyễn Đức Duy, lớp 9A5, trường THCS Tây Sơn, quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội.
8 Giải cây bút triển vọng:
1. Nguyễn, lớp 7C, trường THCS Bê Tông, huyện Chương Mỹ, TP. Hà Nội.
2. Đặng Ái Duyên, lớp 8C, trường THCS Lê Ngọc Hân, quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội.
3. Phan Hà Anh, lớp 9A8, trường THCS Giảng Võ, quận Ba Đình, TP. Hà Nội.
4. Nguyễn Đức Kiên, lớp 8C, trường THCS Trưng Nhị, quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội.
5. Lê Khánh Phương Nguyên, lớp 8H, trường THCS Tân Định, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội.
6. Lê Phương Linh, lớp 8A1, trường THCS Phú Diễn, quận Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội.
7. Trần Diệu My, lớp 9A1, trường THCS Nguyễn Tri Phương, quận Ba Đình TP. Hà Nội.
8. Trương Bảo Châu, lớp 9A10, trường THCS Ngô Sĩ Liên, quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội.
2 Giải phụ:
1. Nguyễn Thành Tín (học sinh khiếm thị), lớp 9A3, trường PTCS Nguyễn Đình Chiểu, quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội.
2. Trương Hải Khánh (học sinh khuyết tật), lớp 9A4, trường THCS Đống Đa, quận Đống Đa, TP. Hà Nội.
3 Giải tập thể:
1. Trường THCS Thành Công, quận Ba Đình, TP. Hà Nội.
2. Trường THCS Phú Đô, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội.
3. Trường THCS Ba Đình, quận Ba Đình, TP. Hà Nội.